Jagoran Zoben Engaukar Arha (Tare da Zobba 25 ƙasa da $ 200)

Apararrawar aukar Arha

Muhimmancin Zoben Hadin Gwiwa

Mutane koyaushe suna ɗauke da wannan sha'awar ta adon kansu da kayan adonsu da duwatsu, don nuna wadatar su da mahimmancin su, don kallon kyan su, kuma wataƙila saboda kyawawan abubuwa suna faranta mana rai. Duk da yake munyi nisa da yin kwalliyar kawuna da zobe na duwatsu, hanyar kawata kawunanmu da duwatsu masu daraja da kayan kwalliya masu sheki bai dushe ba. Sha'awa da jan hankalin waɗannan duwatsu masu daraja sun mai da su matattarar mahimman sassan jama'a na dubunnan shekaru yanzu. Abu ne na dabi'a cewa waɗannan ɗimbin ba za a iya riskar su da farashinsu mai lalata ƙasa ba, a zahiri.

Tunanin soyayyar kayan kwalliya da duwatsu masu daraja, musamman ma lu'ulu'u, ya zama shine mafi kyawun kayan neman kyauta ga wani. Abin baƙin cikin shine, keɓancewa ya sa sun zama da wuya su kasance masu araha ga yawancin. Bayan adanawa da yankan baya tsawon watanni da yuwuwar shekaru, mutum zai iya siyan ƙaramin zoben hulɗa na lu'u-lu'u ko kayan adon jan yaƙutu mai kyau. Madadin wannan batun alamar farashin zai iya zama ba zai yiwu ba, amma mun sami hanyar da za a zagaya ta, don haka a ƙarshe zaku iya ba da shawara tare da ƙawancen kasafin kuɗi, ƙawancen farashi mai rahusa! Nemi cikakke a gare ku a Tsarkakkun Gems. 

Ringawancen Hadin Gwiwa Mai Kyau Na Zamani ne

Ta yaya zobba, lu'ulu'u, yaƙutu ko wani abin da zai yi da kowane 'ƙwanƙwasa' na iya zama mai araha kuma, a lokaci guda, na gaske? To, me za mu ce? Muna rayuwa a cikin zamani. Karya al'adu ko kuma yin wasu sababbi, ƙungiyar masana kimiyya ta tsara 'Gemstones ɗin da Aka -irƙira.' Hakanan ana kiranta da 'Man-Made or Grown Gemstones,' waɗannan kayan alatu ba kwaikwayo kawai ba amma sune "ainihin ma'amala." Su sunadarai ne, a zahiri, kuma suna kama da duwatsu masu daraja. Babban bambancin shine kawai ana fitar da ɗayan su ta hanyar aiki mai wahala sannan kuma a tace shi, ɗayan kuma an tsara shi ne a cikin dakunan gwaje-gwaje, shirye-shiryen tafi. Akwai kyawawan maye gurbin duwatsu na halitta. Don haka, mu anan Pure Gems muna ba da abubuwa masu mahimmanci waɗanda kuke da su akan farashi mai sauƙi da araha, gami da zaɓin keɓaɓɓen Ringajin Ringaukar apaƙa.

Ringungiyar Hulɗa na iya zama Mai arha amma Gaskiya

Lura cewa Labaran Da Aka Yi Girma. Waɗannan nau'ikan nau'ikan daban-daban ne guda biyu a kasuwa. Duk da yake duka an halicce su ne a cikin Labs, kayan roba suna kwaikwayon ne kuma basu da abun kama daya da duwatsu masu ladabi.

Ganin cewa, Lab-Halitta wadanda suke daidai ne dangane da tsarin sinadarai, zahirin jiki, kayan aiki, da dai sauransu. Don samun kusancin kamannin dutse mai daraja wanda yanayi ya samar bayan shekaru da yawa na mamaya zuwa tsananin matsi, karfi, da zafin jiki, wadannan Tsarin duniya dole ne a sake yin shi a cikin yanayin sarrafawa. Ainihi, ana yin waɗannan rikitattun abubuwa masu ɗauke da rai na har abada a cikin dakin binciken sinadarai a wani yanki kaɗan na lokaci kuma ba tare da mawuyacin ma'adinai ba. 

Tarihin Ringaukar Ringaukar Aiki

Rasashen agementasashen Affasa mai araha a ƙasa da $ 500

Abubuwan binciken kimiyya, abubuwan ci gaba, da abubuwan da aka kirkira a cikin injuna da injiniyanci duk suna da manufa ɗaya a zuciya- don sauƙaƙa rayuwar ɗan adam. Wannan ya hada da yin duka  samfurori masu araha kuma akwai ga kowa. Sabili da haka, tun lokacin da aka samo ma'adinan lu'u-lu'u na farko a karni na 4 BC Kafin yunƙurin farko na kwafin lu'ulu'u a cikin lebura a cikin shekarar 1879, munyi nisa da samfurin karshe wanda ake sayarwa a yau. Wanda ya fara kirkirar wannan harka shine James Ballantyne Hannay. Yayi kokarin hada lu'ulu'u ta hanyar amfani da gawayi da kuma baƙin ƙarfe a cikin abin da ake sakawa a cikin carbon.

Sai a shekarar 1954 ne Janar Electric-wani kamfanin hada-hadar kasashe daban-daban na Amurka- ya zama na farko da ya kirkiro lu'ulu'u mai nasara a kasuwanci. Lu'u lu'u lu'u lu'un da aka hada ba su da kusa da fararen lu'u lu'u lu'u-lu'u da ke shimmery wadanda aka yi amfani da su a zoben alkawari. Maimakon haka sun kasance masu launin rawaya, baƙaƙen fata, ƙananan ƙananan-mara kyau bayyanar-hikima. An yi amfani da waɗannan ƙananan lu'u-lu'u azaman masu sarrafa kasuwanci kamar sawn-lu'u lu'u-lu'u, hodar abrasive, lasers, injunan x-ray, da lasifikan sauti.

Koyaya, daga ƙarshe sun sami nasarar ƙirƙirar Lu'u-lu'u da mutum ya yi a shekarar 1970. General Electric, tare da ingantaccen lu'u lu'u lu'u-lu'u, ya kirkiro lu'ulu'u mai daraja ta farko a dakin binciken su. Tun daga wannan, ba lu'ulu'u kaɗai ba, har ma a bayyane, masu daraja masu daraja masu daraja sun maye gurbin duwatsu na halitta a cikin kayan adon, wanda ke nuna ya zama daidai idan ba ƙarin kyawawa ba. Kyautattun Gems suna bada mafi kyawun duwatsu a mafi ƙarancin farashi da suka haɗa da- Top Grade Simulated Emerald Gemstones, mai araha Lab-Grown Sapphire Rings, Red Ruby Gemstone, da kuma namu $ari da 200 Abun Tsarkakakken emsaukar Ringaukar Ringauka.

Me yasa Zaɓi Ringan Rarraba agementan Araha?

Me yasa za a je zoben da aka yi wa dakin gwaje-gwaje? Bayan mahimmin abin ceton aljihu, akwai wasu ƙarin abubuwan da za a yi la'akari da su.

1. Suna Dorewa da Muhalli-Abokai

Babu wata tambaya cewa hakar ma'adinai da hakar Duniyar don samun damar yin amfani da duwatsu masu daraja yana da matukar ƙima ga duniyarmu da mahalli. Duk hanyoyin hakar ma'adinai suna haifar da tarin gurbatarwa kuma suna shafar al'ummomin cikin gida a matakan yanki da na duniya. Yana haifar da zaizayar ƙasa mai yawa, asarar rabe-raben halittu, yana lalata ruwa da ƙimar ƙasa tare da gurɓatattun abubuwa, da dai sauransu.

Abubuwan da aka Girƙira duwatsu masu daraja Lab ne da kuma hanyar ci gaba don kauce wa rikice-rikice da lahani. Ba sa shigar da lalatattun matakai ko rikicewar rayuwar namun daji. Ba sa haifar da gurɓataccen yanayi ko kwararar abubuwa masu guba yayin amfani da ɗan juzu'in kuɗaɗen kuɗaɗe da albarkatun idan aka kwatanta da ɗiban duwatsu na halitta.

2. Ringan Rarraba agementan Rago isabi'a ce 

Ba boyayye ba ne cewa an yi amfani da masu hakar ma'adinai da kuma ma'adinan gaba ɗaya. Rashin biyan albashi ko kuma rashin biyan albashi na daga cikin matsalolin farko. Mafi sau da yawa ba haka ba, kamfanonin da ke kula da ayyukan ke kan tsaurara matakan tsaro da yanayin aiki mai kyau waɗanda aka wajabta, wanda ke haifar da haɗarin haɗari da rai da cututtuka na dogon lokaci, gami da fibrosis, silicosis, da dai sauransu. Hakanan aikin yara ya zama ruwan dare a waɗannan wuraren aikin. Duwatsu masu daraja na mutum suna guje wa duk waɗannan tambayoyin masu ladabi, suna ba da tabbaci ne kawai na ɗabi'a da ɗorewar yanayin aiki ba tare da cutarwar da aka yi wa ma'aikata ba a cikin aikin gabaɗaya.

3. Zoben Hadin Gwiwa mai Sauki galibi Ba shi da rikici

Duwatsu masu daraja, musamman ma lu'ulu'u, sune sababin yaƙin basasa da tawaye. Kalmar "Blood Diamond" tana da alaƙa da kasancewa 'lu'ulu'u mai rikitarwa.' Duwatsu masu daraja marasa rikici ba su da hannu ta kowace hanya, fasali ko tsari a yaƙin basasa, ƙungiyoyin tawaye ko ƙungiyoyin ta'addanci. Sun wuce takamaiman takaddar takaddar amincewa da su a matsayin mara rikici. 

A yau, ana fitar da duwatsu masu daraja daga duwatsu a Afirka, Brazil, Rasha, da Indiya, waɗanda har yanzu “rikice-rikice” ke shafar su sosai. Bugu da ƙari, ma'anar 'rikice-rikice' ba ya haɗa da sakamakon muhalli da kuma abubuwan da ke tattare da ɗan adam na ba da horo. Duk duwatsu masu daraja na roba ba su da rikici ba tare da wata lamuran da'a ba da kuma takaddama game da dukiya. 

4. Zoben-Ingantaccen Ingancin Zobba Amma da Gaske

Lallai yakamata kuyi mamaki- mafi inganci da arha kar ku haɗu tare, musamman don zoben alkawari. Dole ne su sami ingancin lalacewa ko kuma ba su isa alamar ta wata hanyar ba. Wannan ba haka bane! Baya ga ɗabi'a, ɗorewa, kuma 100% ba tare da rikici ba, waɗannan duwatsu na zamani suna kama da duwatsu na halitta cikin inganci da kaddarorin. Ko masana zasu sha wahalar banbance tsakanin su biyun. Kyautattun Gems sun haɗa da waɗannan duwatsun da aka kirkira a cikin keɓaɓɓun kayayyaki ciki har da zoben ɗaukar aure, abin wuya, da 'yan kunne. Wadannan Tsarkakakkun Maɗaukakan sun fi na duwatsu masu daraja akan duk 4Cs- yanke, tsabta, launi, da karat! Ingantaccen inganci a farashi mai rahusa da mai rahusa- wannan ba mafarki bane. Tabbatar da sadaukar da ƙaunarku sabili da haka tare da zoben hulɗa na zamani daga Tsarkakkun Gems.

Zoben Tsada Mai Tsada

Zoben Ian rahusa mai tsada a Tsarkakakkun Gems

Da kyau, yanzu tunda kun san siyan duwatsu masu tamani na iya zama gaskiya kuma ba ɗan nesa ba, bari muyi maganar kasuwanci! Fasaha ta roba tana kan yanayin, kuma yayin da ya fi araha, har yanzu yana da mahimmanci don siyan zoben hulɗarku mai arha daga mai sayarwa amintacce. Garanti a cikin inganci da samfur, keɓaɓɓun kayayyaki, da kewayon za a iya samun su ne kawai a cikin dillalin da aka tantance. Kyautattun Gems suna ba da wannan garantin da jerin abubuwan da aka ƙera da mafi kyawun kyakkyawar kulawa da hankali zuwa daki-daki. Nemi guda a gare ku daga tarin su na musamman, madaukaka kuma mai araha Rasashen Hulɗa mai tsada. Kyautattun Gems suna ba da zaɓi na keɓaɓɓun zoben ɗaukar aure ta yin amfani da:

 

Lab-Girma Ruby

 

Lab-Girma Sapphire

 

Misalin Emerald

 

 

Ulatedirƙirar Zoben Diamondira

 

 

Blue Topaz Gemstone

 

25 Affananan agementasashen Shigarwa agementarkashin $ 500

A Tsarkakakkun Gems muna bayar da duka Zobba na Real-Labaran Girma (Red Ruby da Blue Sapphire), Zoben Haɗin Ma'adanai (Yellow Citrine da Blue Topaz) da Zoben Haɓaka agementwararriyar Qualitywararriya mai Kyau (Pure Diamond da Green Emerald). A duk waɗannan rukunin zaku sami zoben hulɗa mai arha. Zaka sami 25 ringsawancen haɗin gwiwa mai araha ƙarƙashin $ 500 - mafiya yawansu basu kai $ 200 ba. 

10 Matsakaicin Diamondarancin Haɗin Diamondungiyar Diamond

Apananan Engasashen Diamondasashen Diamond

Lu'ulu'u Mai Daɗi cikakke ne ga Zoben agementasashen- ba su da aibi, kuma ba tare da ajizanci da ma'adinai suka haifar ba. Bugu da ƙari, abin da ke sa Saƙonninmu Masu ulatedira ya zama babban siye shi ne cewa suna da tsabta ta VVS. Lu'ulu'u da aka ƙera yana da darajar launi mafi girma 'D', wanda ba shi da launi. Wannan yana nufin cewa waɗannan duwatsu masu daraja suna da ƙima ƙwarai kuma zasu sa ku haskakawa har ma da haske. Duba Rawancen agementaukar Diamondaddamarwar Diamond 10 da aka ulatedira anan.

4 Ingantaccen ulatedarancin raldarancin Haɗin Emerald  

An kirkiro Emeralds na halitta daga ma'adinai da aka sani da Beryl, wanda ke ba da launi mai launi. Ana sanin Emeralds don wadataccen launin koren kore. Pems Gems Emeralds yayi muku alƙawarin ba ku wannan kallon koren haske tare da haske a kowane abu da muke sayarwa. Wannan ya sa tsarkakakkun duwatsu masu daraja Emerald Kayan ado duk suna da sha'awar.

Apanyen Hadin Gwiwar Emerald

Idan kuna son fara'a ta saka zoben almara mai ban mamaki amma ba za ku iya jurewa don duba alamun farashi ba kuma ku lalata mafarkinku, Pem Gem Simulated Emerald Zobe ya zo don ceto. Tare da fifikon zabinmu na ingantattun kayan kirkirarrun Emerald zata iya sanya koren kyalli mai haske kowace rana kuma ta zama sarauniyar da take, a farashin da bazai tsaga rami a aljihun ka ba! Duk kayan kwalliyar Emerald wadanda aka yi amfani dasu da Tsarkakkun Gems masu inganci ne, kusa-kusa da kyallen kyallen kyallen dukiya. Muna samar da mafi kyawun AAA + ƙimar ingantaccen emeralds daga Rasha. Suna da ƙananan haɗuwa daga ayyukan masana'antu, ba kamar duwatsu na halitta ba. Duba Simawancen Haɗin Haɗin Haɗin Haɗin Haɗin 4 nan.

4 Lab-Girma Sapphire tare da Zoben Hadin Gwiwar Diamond

Apararrakin Saaɗin Sapphire mai arha

Sunan 'Sapphire' ya samo asali ne daga kalmar Latin 'sapphirus.' kalmar Helenanci 'sappheiros,' da kalmar Ibrananci 'sappir.' Dukansu suna da ma'ana ɗaya- Shuɗi. Sapphires an daɗe da sanin launin shuɗi na musamman. An yi shi musamman daga Corundum, wani aluminium na oxide, launin shuɗi yana zuwa ne daga ƙarfen da aka samo, titanium, chromium, jan ƙarfe, ko magnesium. Jauhari da sanannen sanannen abu don yaudararsu kuma koyaushe sun kasance abune don masu hannu da shuni. Sau da yawa suna da alaƙa da kyau da sarauta, wasu lu'ulu'u ne waɗanda ba za ku iya ɗauka yanzu ba, saboda albarkatunmu na Lab-Grown Sapphire da sauran abubuwa, duka ƙasa da $ 200. Lallai, yaya zamani ya canza! Duba mu 4 Real Lab-Girma Blue Sapphire Zobba a nan.

4 Real Lab Girma Red Ruby Engasashen Zobba

Apararriyar Engaukar Rabi

Ruby daidai yake da Sapphire - kawai kuma babban bambancin shine launinsa. Kyautattun Gems suna ba da mafi kyawun Ruby Kayan ado a kasuwa akan farashi mai sauƙi. Suna amfani da girma, yaƙutu na gaske waɗanda ke sadar da mafi kyawun ƙima da inganci. Kodayake ana samunsu a farashi mai tsafta, ba ma yin sulhu game da ƙwarewarmu da ƙwarewar ire-irenmu. Sai bayan takaddar takaddama da dubawa mai kyau zamu zaɓi duwatsu masu daraja don rayuwa daidai da duk tsammanin ku. Duba mu 4 Real Lab Girma Red Ruby agementasashen Zane a nan.

3 Haske Shuɗi Na Halitta Topaz agementasashen Zobba

Apan Ruwan Topaz Mai Arha

Ana sanya Zoben mu na Topaz tare da Halitta Sky Blue Topaz Gemstones an canza shi da kyau cikin 92.5% terungiyoyin Zobe na Azurfa. Kowane Zobe na Topaz yana riƙe da Topaz Gemstone mai inganci daga ma'adinan Vermelho da Capao a Brazil. Suna da cikakkiyar fahimta da kuma asali, don haka kowane Topaz Zobe yana da irin sa. Hakanan an haɗa Zobe ɗinmu na Topaz tare da Lu'u-lu'u na Simulated da Real Blue Sapphires don ƙarin oomph. An tsara su da ladabi, waɗannan zobba zasu ƙara wa mai haskakawa kuma zai sanya ƙaunatattunku su zama na musamman. Waɗannan zobba suna da kyau, kyawawa, marasa ƙarfi, kuma, mafi kyawun ɓangare, masu araha. Duba Lightawancen Hadin gwiwarmu na 3 Light Blue Topaz nan.

Kwatanta dukkan Zobunan Hadin Gwiwarmu mai Affarfi ƙasa da $ 200

Idan har yanzu ba ku san wane irin dutse mai daraja ba ne ko nau'in lu'ulu'u da kuke son zaɓar zoben alkawari, kawai ku kalli kowane Apararrawar aukar Arha muna bayarwa. Kuna iya duba kowane zobe mai ɗaukar nauyi a cikin duban mu na digiri-360 kuma bincika shi duka. Lokacin da kake yin odar zoben alkawari mai tsada a Garkuwa Masu Tsada zaka amfanar da Jirgin Sama na Duniya gaba ɗaya, Garanti na Kayan Kudi na Kwana 100, Kwanaki 365 a kowace shekara Abokin Ciniki da 100% Gems marasa Kyau. Ziyarci namu Araha Engaran Haɗin Kan tarin da shop Yanzu

 Araha Ringawancen Haɗin Kai